เมื่อวันที่ 1 ก.ค.เพจเฟซบุ๊ก “ณัฐวุฒิ ไสยเกื้อ”แกนนำนปช. ได้โพสต์ข้อความระบุว่า ไอ้ควายแดง บ้านนอก โง่ ไร้การศึกษา ถูกเขาหลอกมา ม็อบรับจ้าง ไอ้ก่อการร้ายพวกนี้ไงถูกยิงตายเกลื่อนบางกอกสิบกว่าปีก่อน มันยังอยู่ ถูกเขาไล่ฆ่า จับขัง ดูถูกเหยียดหยามยังยืนหยัดกัดฟันสู้ วันนี้พวกมันกลับมาแล้ว หมายเหตุ : เสื้อรุ่นแรกให้เขาไปหมด มีเสื้อผ่านศึกตัวนี้จะใส่ไปเจอกันครับ
![](https://t.dailynews.co.th/wp-content/uploads/2021/08/ณัฐวุฒิ1-6.jpg)